HOME > ALL > Kaalaman > Isuzu Wrecker Tow Truck: Mga Uri, Kapasidad at Paano Pumili ng Tamang Sasakyan sa Pagbawi

Isuzu Wrecker Tow Truck: Mga Uri, Kapasidad at Paano Pumili ng Tamang Sasakyan sa Pagbawi

Apr 9 2026

Ang pagbili ng Isuzu wrecker tow truck para sa iyong fleet ay hindi isang desisyon na gagawin sa laki ng engine lamang. Ang tamang sasakyan sa pagbawi ay nakasalalay sa tatlong bagay: kung ano ang iyong binabawi, kung saan ka nagpapatakbo, at kung kailangan mong iangat pati na rin ang paghila. Magkamali, at hindi makumpleto ng tow truck ang trabaho, o nagbabayad ka para sa kapasidad na hindi nagagamit tuwing lalabas ito.

Gumagawa ang Prosper Motors ng kumpletong linya ng mga wrecker at recovery vehicle na nakabase sa Isuzu. Sinasaklaw ng gabay na ito ang apat na modelo na kumakatawan sa buong hanay ng mga senaryo sa pagbawi, kasama ang lahat ng mga detalye na direktang nagmula sa mga pahina ng produkto ng Prosper Motors.

Hanapin ang Iyong Isuzu Tow Truck sa 30 Segundo

Iyong sitwasyon sa pagpapatakboInirerekomendang modeloMax na kapasidad sa paghilaMga urban na kalsada, pampasaherong sasakyan at SUVISUZU NKR ELF — 3-toneladang wrecker truck3,000 kgOff-road, hindi sementado o rural na lupainISUZU NPS 4×4 — 5-toneladang sasakyan sa pagbawi5,000 kgMga delivery truck, minibus, nabaligtad na sasakyanISUZU FTR — 8-toneladang tow truck na may crane8,000 kgMga highway, semi-trailer, heavy commercial fleetsISUZU GIGA 6×4 — 16-toneladang flatbed tow truck16,000 kg

1.ISUZU NKR ELF 3-Ton Wrecker Truck — Urban Recovery Vehicle para sa mga Pampasaherong Sasakyan at SUV

Ang ISUZU NKR ELF ay ang pinaka-compact na tow truck sa Isuzu wrecker lineup. Ang 4×2 drive nito at 3,360 mm wheelbase ay nagpapadali sa pagmaniobra sa trapiko ng lungsod at mga masikip na espasyo sa lunsod — kung saan mismo nangyayari ang karamihan sa mga pampasaherong sasakyan at mga pagkasira ng SUV. Ang bawat trak ay nilagyan ng hydraulic system, wireless remote control, at automated na pag-clamping ng gulong para sa mahusay at walang pinsalang mga operasyon sa pagbawi. Tinitiyak ng dual-side na naka-synchronize na hydraulic operation ang balanse at magkakaugnay na paggalaw, na binabawasan ang panganib ng pagtagilid o kawalang-tatag sa panahon ng pagbawi ng sasakyan sa hindi pantay na lupa.

Mga pangunahing detalye:

EngineISUZU 4JH1 (120 / 130 PS)Uri ng drive4×2 (6 na gulong)GVW4,495 kgMax na kapasidad sa paghila3,000 kgKakayahang winch4,000 kgHaba ng bakal na cable20 mMga opsyon sa likurang platformTelescopic / Flip / Integrated / Full landing platePinakamahusay para sa: Mga operator ng tulong sa tabing daan na nagre-recover ng mga pampasaherong sasakyan at SUV · Mga fleet ng pamamahala ng trapiko sa lungsod · Mga kumpanyang nagpaparenta ng sasakyan na may mga light car fleet

Tingnan ang buong detalye at magtanong →

2.ISUZU NPS 4×4 Recovery Vehicle — Ang Tanging Off-Road Tow Truck sa Isuzu Lineup

Ang ISUZU NPS 4×4 ay ang tanging four-wheel drive wrecker truck sa lineup ng Isuzu recovery vehicle. Sa mga hindi sementadong kalsada, ang isang karaniwang 4×2 tow truck ay nanganganib na ma-stranded sa tabi ng sasakyang iligtas nito. Tinatanggal ng NPS ang panganib na iyon gamit ang 4×4 drive, isang front axle na may rating na 3,000 kg at rear axle sa 5,500 kg, at isang 5,000 kg na winch na binuo para sa hinihingi na off-road extraction. Ang hydraulic system nito ay humahawak sa pag-angat, paghila, at paghila sa mga highway at mga kalsada ng lungsod, na ginagawa itong angkop para sa emergency clearance sa mga kapaligiran kung saan hindi matitiyak ang mga kondisyon ng kalsada.

Mga pangunahing detalye:

EngineISUZU 4JH1 (132 PS)Uri ng drive4×4 (6 na gulong)GVW8,000 kgFront axle / Rear axle3,000 kg / 5,500 kgMax na kapasidad sa paghila5,000 kgKakayahang winch5,000 kgHaba ng bakal na cable20 mMga opsyon sa likurang platformTelescopic / Flip / Integrated / Full landing platePinakamahusay para sa: Mga operator ng fleet sa mga hindi sementadong kalsada sa Africa at Southeast Asia · Mga kumpanya ng pagmimina na may malalayong daanan ng mga ruta · Mga operasyong pang-agrikultura sa pagbawi ng mga traktor at makinarya sa bukid

Tingnan ang buong detalye at magtanong →

3.ISUZU FTR 8-Ton Towing Truck na may 5-Ton Crane — Kapag Nangangailangan muna ang Pagbawi ng Pag-angat

Ang ISUZU FTR ay isang medium-duty na wrecker tow truck na may pinagsamang 5-toneladang folding crane — isang kakayahan na hindi inaalok ng NKR at NPS. Ang isang sasakyan na madalas na gumulong o nahulog sa isang kanal ay hindi maaaring hilahin hangga't hindi ito naitataas at nai-reposition muna. Ang folding boom ay nag-iimbak ng patag sa panahon ng road transit, pinananatiling malinaw ang mga sightline ng driver at ang trak ay legal sa kalsada. Ang flatbed ay sapat na malaki upang magdala ng full-size na delivery truck, isang compact excavator, isang skid steer loader, o isang maliit na bulldozer. Ang 2+1 cab ay nagbibigay sa crew ng espasyo para sa isang ground crew member sa site.

Mga pangunahing detalye:

EngineISUZU 4HK1 (205–225 PS)Uri ng drive4×2 (6 na gulong)GVW18,000 kgMax na kapasidad sa pag-load8,000 kgCrane lifting capacity5,000 kgHaba ng bakal na cable20 mMga upuan sa taksi2+1Mga opsyon sa likurang platformTelescopic / Flip / Integrated / Full landing platePinakamahusay para sa: Mga kumpanya ng tulong sa highway na humahawak ng mga delivery truck at minibus · Mga operator na humaharap sa mga nakabaligtad o na-ditch na sasakyan · Pagbawi ng makinarya sa agrikultura at konstruksiyon

Tingnan ang buong detalye at magtanong →

4.ISUZU GIGA 6×4 Heavy-Duty Flatbed Tow Truck — Ginawa para sa mga Highway at Heavy Commercial Recovery

Kapag ang may kapansanan na sasakyan ay isang fully loaded na semi-trailer, isang highway coach, o heavy construction equipment, ang tatlong mas magaan na recovery vehicle sa itaas ay hindi sapat. Ang ISUZU GIGA 6×4 ay ang heavy-duty na tow truck na partikular na ginawa para sa klase ng trabahong ito. Ang 380 PS ISUZU 6UZ1 engine nito at 6×4 ten-wheel drive ay naghahatid ng lakas na kinakailangan para sa malakihang pagbawi sa highway. Ang 45 m steel cable — higit sa doble ang haba ng iba pang mga modelo — ay umaabot sa mga sasakyan sa mga dalisdis at pilapil kung saan ang tow truck ay hindi maaaring direktang pumarada sa tabi. Para sa mga sasakyang lubhang nasira, ang buong pagsasaayos ng landing plate ay dinadala ang mga ito nang patag sa kubyerta sa halip na hilahin ang kanilang mga gulong, na pumipigil sa karagdagang pagkasira ng istruktura sa transportasyon.

Mga pangunahing detalye:

EngineISUZU 6UZ1(380 PS)Uri ng drive6×4GVW25,000 kgFront axle / Rear axle6,300 kg / 13,000 kgMax na kapasidad sa paghila16,000 kgKakayahang winch10,000 kgHaba ng bakal na cable45 mMga pangkalahatang sukat9,800 × 2,500 × 3,500 mmMga opsyon sa likurang platformTelescopic / Flip / Integrated / Full landing platePinakamahusay para sa: Highway patrol at mga pambansang ahensya sa pamamahala ng kalsada · Mga operator ng terminal ng pantalan at logistik · Mga kumpanya ng pagmimina na may malalaking trak ng trak · Mga operator ng semi-trailer at heavy coach

Tingnan ang buong detalye at magtanong →

Mga Madalas Itanong

1.Ano ang pagkakaiba sa pagitan ng kapasidad ng paghila at kapasidad ng winch?

Ang kapasidad ng paghila ay ang pinakamataas na timbang na maaaring ilipat ng wrecker truck sa kalsada. Ang kapasidad ng winch ay ang puwersa ng paghila ng cable system na ginagamit upang i-drag ang isang naipit o nabaligtad na sasakyan papunta sa platform bago magsimula ang paghila. Sa NKR, halimbawa, ang towing capacity ay 3,000 kg habang ang winch ay may rating na 4,000 kg — ang mas mataas na winch rating ay nagbibigay ng dagdag na puwersa ng paghila na kailangan para kunin ang isang wedged o bahagyang naka-embed na sasakyan.

2.Bakit ang ISUZU NPS 4×4 ang tamang pagpipilian para sa off-road recovery?

Ang NPS ay ang tanging 4×4 tow truck sa lineup na ito. Sa hindi sementadong lugar o maputik na lupain, ang isang 4×2 recovery vehicle ay maaaring mawalan ng traksyon at hindi makakilos sa tabi ng sasakyang ito ay dumating upang iligtas. Ang NPS 4×4 drive, na sinamahan ng 5,000 kg winch nito at reinforced 5,500 kg rear axle, ay ginagawa itong angkop na pagpipilian para sa rural, mining, at agricultural recovery operations kung saan hindi matitiyak ang mga kondisyon ng kalsada.

3.Maaari bang magbigay ang Prosper Motors ng mga configuration ng LHD at RHD?

Oo. Nagbibigay ang Prosper Motors ng mga configuration ng left-hand drive at right-hand drive sa lahat ng modelo, na nagsisilbi sa mga customer sa Africa, Southeast Asia, at Middle East. Direktang makipag-ugnayan sa team kasama ang iyong target na market at mga partikular na kinakailangan.

Kumuha ng Libreng Quote para sa Iyong Recovery Fleet

Sabihin sa amin ang iyong target na uri ng sasakyan, kinakailangang towing capacity, at destinasyong bansa — iko-configure namin ang tamang Isuzu wrecker tow truck para sa iyong operasyon.

📧 [email protected] | 📱 WhatsApp: +86 152 7131 7200 | 🌐 www.isuzuhpm.com

Prosper Motors Limited — ISUZU Authorized Specialty Vehicle Manufacturer | Est. 1985 | 30+ Bansa | 20,000+ Truck/Taon | 559 Mga Patent

SHARE :

SUPORTA

Maaasahang tagagawa ng espesyal na sasakyan
Tingnan ang Higit Pa +

TUNGKOL SA AMIN

Ginagamit namin ang advanced na teknolohiya
Tingnan ang Higit Pa +
[email protected]
27-688 50 788
Makipag-chat Ngayon
X